ประกาศเมื่อ 25 มกราคม 2566 เปิดอ่าน 116 ครั้ง
วัน พุธ ที่ 25 มกราคม 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย ร่วมประชุมประเด็นหารือแนวทางโครงการรวมพลังสร้างสังคมสุขภาวะ ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ แอปพลิเคชัน Zoom Meeting
เพื่อกำหนดแนวทางในการขับเคลื่อนการดำเนินงานให้เกิดผลเป็นรูปธรรม และร่วมกันขับเคลื่อนการบริหารจัดการเชิงบูรณาการการทำงานทั้งภายในกระทรวงและหน่วยงานภายนอก
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1674621080.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1674621088.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1674621092.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1674621095.jpg)