ประกาศเมื่อ 01 กุมภาพันธ์ 2566 เปิดอ่าน 134 ครั้ง
วัน พุธ ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย มอบหมาย นายสุวิทย์ แสนทา เจ้าพนักงานพัฒนาสังคม ส่งผู้เข้ารับการฝึกอบรมหลักสูตรพนักงานผู้ช่วยเหลือดูแลผู้สูงอายุ รุ่นที่ 55(1/2566) จำนวน 12 คน เข้าฝึกภาคปฏิบัติในโรงพยาบาลเชียงรายประชานุเคราะห์
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1675237604.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1675237612.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1675237618.jpg)