ประกาศเมื่อ 08 กุมภาพันธ์ 2566 เปิดอ่าน 128 ครั้ง
วัน พุธ ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย ร่วมประชุมเพื่อวางแผนการจัดโครงการอบรมการดูแลผู้สูงอายุแก่พระภิกษุ และฆราวาส ช่วงวันที่ 23-26 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดเชียงราย
โดยมี นายธนสุนทร สว่างสาลี รองปลัดกระทรวง พม. เป็นประธานการประชุม และ นางสาวชวนชม จันทะวงษ์ รองอธิบดีกรมกิจการผู้สูงอายุ พร้อมด้วย ผู้บริหารและผู้แทนหน่วยงานกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดเชียงราย เข้าร่วมประชุมดังกล่าว
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1675869603.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1675869618.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1675869622.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1675869670.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1675869673.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1675869676.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1675869680.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1675869683.jpg)