ประกาศเมื่อ 16 กุมภาพันธ์ 2566 เปิดอ่าน 136 ครั้ง
วัน พฤหัสบดี ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย เข้ารับการฝึกอบรมโครงการหลักสูตร Priority Management โดยมี นายอนุกุล ปีดแก้ว ปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เป็นประธานเปิดการอบรม ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ จากสถาบันพระประชาบดี อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1676535858.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676535866.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676535869.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676535873.jpg)