ประกาศเมื่อ 20 กุมภาพันธ์ 2566 เปิดอ่าน 133 ครั้ง
วัน จันทร์ ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย มอบหมาย นางสาวรมย์ธีรา อุตตะมา หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมการเรียนรู้และพัฒนาอาชีพ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่เปิดการฝึกอาชีพระยะสั้นโครงการพัฒนาทักษะอาชีพแก่สตรีและครอบครัวสู่ความยั่งยืนของสตรีและครอบครัว หลักสูตร ผ้าทอกระเหรี่ยง กลุ่มสตรีตำบลแม่เกิ๋ง อำเภอวังชิ้น จังหวัดแพร่ โดยมี นายณัฐวุฒิ เต็มเขียว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลแม่เกิ๋ง เป็นประธานเปิดการอบรม
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1676882768.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882789.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882796.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882801.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882805.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882807.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882811.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882814.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882817.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882820.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882823.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882827.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1676882830.jpg)