ประกาศเมื่อ 21 กุมภาพันธ์ 2566 เปิดอ่าน 172 ครั้ง
วัน อังคาร ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย มอบหมาย นางสาวกิ่งดาว มะโนวรรณ หัวหน้ากลุ่มแผนงานและวิชาการ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ จัดกิจกรรมขับเคลื่อน Learning Center สู่ชุมชนระยะที่ 2 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลม่วงคำ อำเภอพาน จังหวัดเชียงราย
ซึ่งในกิจกรรมประกอบด้วย การบรรยายให้ความรู้เกี่ยวกับการสร้างสัมพันธภาพในครอบครัว กิจกรรมฝึกอบรมอาชีพ หลักสูตรการทำบายศรีและพานดอกไม้
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1676990250.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732460.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732464.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732467.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732470.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732474.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732477.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732481.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732484.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732487.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732491.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732496.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732501.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732505.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732509.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732514.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732519.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732522.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732526.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732531.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732535.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732540.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732546.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732549.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732553.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732557.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732561.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732564.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732568.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1677732603.jpg)