ประกาศเมื่อ 10 มีนาคม 2566 เปิดอ่าน 153 ครั้ง
วัน ศุกร์ ที่ 10 มีนาคม 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย พร้อมด้วย ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ นิเทศติดตามผลของผู้เข้ารับการฝึกอบรมวิชาชีพ หลักสูตร ตัดเย็บเสื้อผ้า และ หลักสูตร เสริมสวยสตรี ที่ออกฝึกงานภาคปฏิบัติในพื้นที่จังหวัดเชียงราย เพื่อรับทราบประเด็นปัญหาและอุปสรรคที่เกิดขึ้นระหว่างการฝึกภาคปฏิบัติ ในสถานประกอบการ
#ศูนย์สตรีเชียงราย
#ช่วย24ชั่วโมง
#พม24ชม
#ข่าวพม
![](./filesAttach/gallery/1678431982.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1678431987.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1678431990.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1678431992.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1678431995.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1678431998.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1678432001.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1678432004.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1678432006.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1678432009.jpg)