ประกาศเมื่อ 17 มีนาคม 2566 เปิดอ่าน 127 ครั้ง
วัน ศุกร์ ที่ 17 มีนาคม 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย พร้อมด้วย ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่นิเทศติดตามผลการดำเนินงาน หลักสูตรการปักผ้า เพื่อประเมินความพึงพอใจของผู้เข้าร่วมโครงการ และสร้างกำลังใจ ในการดำเนินกิจกรรมฝึกอาชีพตามโครงการฯ ให้สำเร็จลุล่วงตามวัตถุประสงค์ต่อไป ณ วัดถิ่นนอก ตำบลบ้านถิ่น อำเภอเมือง จังหวัดแพร่
#ศูนย์สตรีเชียงราย
#ช่วย24ชั่วโมง
#พม24ชม
#ข่าวพม
![](./filesAttach/gallery/1679043588.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043602.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043612.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043615.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043620.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043623.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043625.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043628.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043634.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043638.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043641.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043644.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043647.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043650.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043653.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043656.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679043660.jpg)