ประกาศเมื่อ 21 มีนาคม 2566 เปิดอ่าน 157 ครั้ง
วัน อังคาร ที่ 21 มีนาคม 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย เข้าพบปะให้กำลังใจพร้อมทั้งแนะแนวทางการฝึกอบรมกับผู้เข้ารับการฝึกอบรมวิชาชีพในสถาบัน หลักสูตร ระยะสั้น 5 วัน ได้แก่ หลักสูตร อาหารเพื่อสุขภาพ หลักสูตร ค็อกเทล หลักสูตร กระเป๋าเป้สร้างรายได้ หลักสูตร การยืดผมแบบมืออาชีพ ณ ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการเข้ารับการฝึกอบรม
#ศูนย์สตรีเชียงราย
#ช่วย24ชั่วโมง
#พม24ชม
#ข่าวพม
![](./filesAttach/gallery/1679389579.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389598.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389601.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389603.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389606.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389609.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389611.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389614.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389617.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389620.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389623.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389626.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389629.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389633.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389636.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389640.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389643.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389646.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679389649.jpg)