ประกาศเมื่อ 27 มีนาคม 2566 เปิดอ่าน 125 ครั้ง
วัน จันทร์ ที่ 27 มีนาคม 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย พร้อมด้วย นักสังคมสงเคราะห์ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการพิจารณาให้ความช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคม จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 4/2566 ณ ห้องประชุม สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดเชียงราย ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดเชียงราย
โดยมี นางสาวภาณี จันทร์ตัน พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดเชียงราย เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย หัวหน้าหน่วยงาน พม.เชียงราย ในฐานะคณะกรรมการ ร่วมพิจารณา
#ศูนย์สตรีเชียงราย
#ช่วย24ชั่วโมง
#พม24ชม
#ข่าวพม
![](./filesAttach/gallery/1679907789.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679907796.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679907799.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679907806.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679907810.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1679907813.jpg)