ประกาศเมื่อ 31 มีนาคม 2566 เปิดอ่าน 140 ครั้ง
วัน ศุกร์ ที่ 31 มีนาคม 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย เป็นประธานในการประชุมประจำเดือน มีนาคม โดยมี ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ศูนย์เรียนรู้ฯ เข้าร่วมรับฟังผลการดำเนินงานที่ผ่านมาของแต่ละกลุ่ม/ฝ่าย และชี้แจงประเด็นต่างๆตามที่ได้รับมอบหมาย ณ ห้องประชุม ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย
#ช่วย24ชั่วโมง
#พม24ชม
#ข่าวพม
#พมช่วย24ชม
#ช่วย24ชม
#สังคมไทยไร้รุนแรง
#ฝึกอาชีพฟรี
#เลี้ยงเดี่ยวไม่เดียวดาย
#แตกต่างอย่างเท่าเทียม
#DWF
#สค
![](./filesAttach/gallery/1680273326.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273335.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273365.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273372.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273376.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273379.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273384.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273387.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273391.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273395.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273399.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273402.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273406.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1680273410.jpg)