ประกาศเมื่อ 24 เมษายน 2566 เปิดอ่าน 131 ครั้ง
วัน จันทร์ ที่ 24 เมษายน 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย มอบหมายให้ กลุ่มส่งเสริมการจัดสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่ประชุมชี้แจงกระบวนการดำเนินงาน กิจกรรมสนับสนุนการรวมกลุ่มประกอบอาชีพกลุ่มสตรีบ้านท่าข้าวเปลือก หมู่ 7 ต.ท่าข้าวเปลือก อ.แม่จัน จ.เชียงราย หลักสูตรการปักผ้าและแปรรูปผลิตภัณฑ์จากผ้าปัก
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1682322971.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682322993.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682322996.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682322999.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682323002.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682323006.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682323009.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682323012.jpg)