ประกาศเมื่อ 28 เมษายน 2566 เปิดอ่าน 127 ครั้ง
วัน ศุกร์ ที่ 28 เมษายน 2566 ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย ให้การต้อนรับชมรมสตรีศรีพะเยา ในโอกาสเข้าพบ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย เพื่อหารือการขอรับการสนับสนุนโครงการพัฒนาศักยภาพสตรีรากหญ้าพัฒนาสู่สตรีนักธุรกิจชุมชน จ.พะเยา
![](./filesAttach/gallery/1682673981.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682673987.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682673991.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682673993.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1682673996.jpg)