ประกาศเมื่อ 18 พฤษภาคม 2566 เปิดอ่าน 155 ครั้ง
วัน พฤหัสบดี ที่ 18 พฤษภาคม 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย มอบหมาย นางสาวอัจฉรา ปันติคำ นักสังคมสงเคราะห์ปฏิบัติการ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ร่วมประชุมเพื่อพิจารณาให้การช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคมในพื้นที่จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 5/2566
โดยมี นางสาวภาณี จันทร์ตัน พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดเชียงราย เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายปิ่นชาย ปิ่นแก้ว ผู้ทรงคุณวุฒิ และหัวหน้าหน่วยงาน พม.เชียงราย เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดเชียงราย ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดเชียงราย
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1684393722.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1684393729.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1684393732.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1684393735.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1684393739.jpg)