ประกาศเมื่อ 24 พฤษภาคม 2566 เปิดอ่าน 139 ครั้ง
วัน พุธ ที่ 24 พฤษภาคม 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย มอบหมาย กลุ่มส่งเสริมการเรียนรู้และพัฒนาอาชีพ นิเทศติดตามผลของผู้เข้ารับการฝึกอบรมวิชาชีพ หลักสูตรนวดไทยเพื่อสุขภาพ 150 ชั่วโมง ที่ออกฝึกงานภาคปฏิบัติ ที่คลิกนิกแพทย์แผนไทย โรงพยาบาลเชียงรายประชานุเคราะห์ เพื่อรับทราบประเด็นปัญหาและอุปสรรคที่เกิดขึ้นระหว่างการฝึกภาคปฏิบัติ ในสถานประกอบการ
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1684910397.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1684910403.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1684910405.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1684910408.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1684910412.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1684910414.jpg)