ประกาศเมื่อ 31 พฤษภาคม 2566 เปิดอ่าน 120 ครั้ง
วัน พุธที่ 31 พฤษภาคม 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย มอบหมายให้ กลุ่มส่งเสริมการจัดสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่ติดตามเยี่ยมกลุ่มพร้อมให้ข้อแนะนำการประกอบอาชีพและแนวทางการรวมกลุ่ม กิจกรรมสนับสนุนการรวมกลุ่มประกอบอาชีพ กลุ่มสตรีตำบลดงเจน อำเภอภูกามยาว จังหวัดพะเยา จำนวน 26 ราย
![](./filesAttach/gallery/1685524529.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1685524543.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1685524546.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1685524549.jpg)