ประกาศเมื่อ 02 มิถุนายน 2566 เปิดอ่าน 121 ครั้ง
วัน ศุกร์ ที่ 2 มิถุนายน 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย พร้อมด้วย ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีเปิดงาน “KICK OFF รณรงค์ต่อต้านการค้ามนุษย์” ภายใต้แนวคิด TOGETHER WE CAN หยุด ค้า คน ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Meeting
โดยมี นายอนุกูล ปีดแก้ว ปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (ปลัด พม.) เป็นประธานเปิดงาน ณ ศูนย์การค้า เดอะ มาร์เก็ต แบงคอก กรุงเทพมหานคร
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1685696201.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1685696208.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1685696211.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1685696214.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1685696218.jpg)