ประกาศเมื่อ 23 มิถุนายน 2566 เปิดอ่าน 113 ครั้ง
วันที่ 19-23 มิถุนายน 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย มอบหมาย นายกรกช ปราบปรามภัย เจ้าหน้าที่ช่วยปฏิบัติงานนักพัฒนาสังคม เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อการพัฒนาอาชีพด้านอาหารและโภชนาการ และการทดสอบมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ จัดโดย กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว ร่วมกับ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เพื่อจัดทำมาตรฐานการอบรมอาชีพด้านอาหารและโภชนาการ ของกรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว ณ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต กรุงเทพมหานคร
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1687505368.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1687505377.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1687505381.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1687505385.jpg)