ประกาศเมื่อ 26 มิถุนายน 2566 เปิดอ่าน 121 ครั้ง
วัน จันทร์ ที่ 26 มิถุนายน 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย พร้อมด้วย นางสาวอัจฉรา ปันติคำ นักสังคมสงเคราะห์ปฏิบัติการ ร่วมประชุมขับเคลื่อนพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุอำเภอพาน โดยความร่วมมือของภาคีเครือข่ายด้านต่างๆ พัฒนาผู้สูงอายุและแก้ไขปัญหาสัคมผู้สูงอายุอย่างยั่งยืน สร้างคุณภาพให้แก่ผู้สูงอายุ ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขอำเภอพาน จังหวัดเชียงราย
#ศูนย์สตรีเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1687766588.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1687766594.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1687766597.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1687766601.jpg)