วัน พฤหัสบดี ที่ 29 มิถุนายน 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย เป็นประธานการประชุม เตรียมความพร้อมการจัดกิจกรรม “เปิดโลกอาชีพ” ชิม ช้อป แชร์ เพื่อติดตามความคืบหน้าในเรื่องต่างๆ ก่อนการเปิดกิจกรรมในวัน พฤหัสบดี ที่ 6 กรกฎาคม 2566 ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาทักษะวิชาชีพและยกระดับคุณภาพให้กับผู้เข้ารับการฝึกอบรมให้มีความก้าวหน้า
#ศูนย์สตรีเชียงราย #ช่วย24ชั่วโมง #ข่าวพม #พมช่วย24ชม #ช่วย24ชม #สังคมไทยไร้รุนแรง #ฝึกอาชีพฟรี #เลี้ยงเดี่ยวไม่เดียวดาย #แตกต่างอย่างเท่าเทียม #DWF #สค
![](./filesAttach/gallery/1688030579.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1688030585.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1688030589.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1688030593.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1688030597.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1688030602.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1688030606.jpg)