ประกาศเมื่อ 16 สิงหาคม 2566 เปิดอ่าน 104 ครั้ง
วัน พุธ ที่ 16 สิงหาคม 2566 ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยองค์การบริหารส่วนตำบลทรายขาว ดำเนินการพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย เพื่อป้องกันโรคไข้เลือดออกบริเวณอาคารเรือนนอนผู้เข้ารับการฝึกอบรม บ้านพักเจ้าหน้าที่ อาคารหลักสูตรการเรียนการสอน อาคารสำนักงาน และจุดที่เป็นแหล่งเพาะพันธ์ของยุง ณ ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย
![](./filesAttach/gallery/1692194969.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1692194978.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1692194981.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1692194985.jpg)