ประกาศเมื่อ 11 กันยายน 2566 เปิดอ่าน 133 ครั้ง
วัน จันทร์ ที่ 11 กันยายน 2566 นางสาวจุรีพร ภิบาลจันทร์ ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย ให้การต้อนรับ คุณญาณกิตติ์ วงศ์วัชรเดช ประธานชมรมลูกพระประชาบดีจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยสมาชิก
ทั้งนี้ได้รับฟังทิศทางการดำเนินงานของชมรมลูกพระประชาบดีและรับฟังคำแนะนำในการทำงานจากสมาชิกชมรม
และร่วมหารือแนวทางเพื่อบูรณาการการทำงานร่วมกัน ซึ่งทุกท่านเป็นผู้ที่มีความรู้ความเชี่ยวชาญในการทำงานด้านพัฒนาสังคม
#ศูนย์สตรีเชียงราย #ช่วย24ชั่วโมง #ข่าวพม #พมช่วย24ชม #ช่วย24ชม #สังคมไทยไร้รุนแรง #ฝึกอาชีพฟรี #เลี้ยงเดี่ยวไม่เดียวดาย #แตกต่างอย่างเท่าเทียม #DWF #สค
![](./filesAttach/gallery/1694443798.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1694443806.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1694443809.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1694443813.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1694443817.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1694443821.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1694443825.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1694443830.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1694443835.jpg)