ประกาศเมื่อ 24 พฤษภาคม 2567 เปิดอ่าน 47 ครั้ง
วัน ศุกร์ ที่ 24 พฤษภาคม 2567 นางสาวอัจฉพรรณ ทับทิมทอง ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว จังหวัดเชียงราย พร้อมด้วย หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมการเรียนรู้และพัฒนาอาชีพ และเจ้าหน้าที่ นิเทศติดตามการฝึกภาคปฏิบัติของผู้เข้ารับการฝึกอบรม หลักสูตรผู้ช่วยแพทย์แผนไทย 330 ชม. และหลักสูตร พนักงานผู้ช่วยเหลือดูแลผู้สูงอายุและเด็กเล็ก (บริบาล) เพื่อรับทราบประเด็นปัญหา อุปสรรคที่เกิดขึ้นระหว่างการฝึกภาคปฏิบัติและแนวทางการแก้ไขปัญหา ณ โรงพยาบาลเชียงรายประชานุเคราะห์
#ศูนย์สตรีเชียงราย #ช่วย24ชั่วโมง #ข่าวพม #พมช่วย24ชม #ช่วย24ชม #สังคมไทยไร้รุนแรง #ฝึกอาชีพฟรี #เลี้ยงเดี่ยวไม่เดียวดาย #แตกต่างอย่างเท่าเทียม #DWF #สค
![](./filesAttach/gallery/1716541464.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1716541472.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1716541476.jpg)